เออร์โกประกันภัย ร่วมแสดงความยินดีแก่ ผู้อำนวยการบริหารคนใหม่ ของสมาคมประกันวินาศภัยไทย
วันที่ 3 ตุลาคม 2566
บมจ.เออร์โกประกันภัย (ประเทศไทย) นำโดย คุณณัฐวุฒิ งานภิญโญ ประธานเจ้าหน้าที่บริหารสายงานรับประกันภัย และทีมงานเออร์โก นำกระเช้าแสดงความยินดีแก่ ดร.พงษ์ภาณุ ดำรงศิริ ผู้อำนวยการบริหารคนใหม่ ของสมาคมประกันวินาศภัยไทย
ณ สำนักงานสมาคมประกันวินาศภัยไทย พร้อมพูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็น และหารือในการทำงานร่วมกันในโอกาสต่อไป
Prev Post
![](https://www.ergo.co.th/wp-content/uploads/2023/10/ERGO-AAS-7-70x70.jpg)